George Studios Pefkos

+ 6

Hanapin ang pinakamagandang hotel sa Pefkos para sa iyong mga petsa, ayon sa presyo o kagustuhan

Maghambing ng mga promo para sa George Studios Pefkos sa daan-daang site, sa iisang lugar

Maghanap ng promo na may libreng pagkansela o magagandang rating

Maghambing ng mga kuwarto at presyo

Pinaghahambing namin ang daan-daang website para maibigay sa iyo ang pinakasulit na promo

1 gabi
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Pinaghahambing namin ang daan-daang website para maibigay sa iyo ang pinakasulit na promo

Mga Detalye

Mag-check in mula:
2:00 PM
Mag-check out bago sumapit ang:
12:00 PM
Mga Alagang Hayop
Pinapayagan ang mga alagang hayop nang may dagdag na singil
Mga bata
Pinapayagan ang mga bata sa hotel na ito

Mga Amyenidad

Wi-Fi
Paradahan
Air conditioning
Pinapayagan ang mga alagang hayop
Access sa internet
Serbisyo sa silid

Higit pa tungkol sa George Studios Pefkos

George Studios Pefkos

Nagtatampok ng mga tanawin ng bundok, naglalaan ang George Studios Pefkos ng accommodation na may hardin at terrace, nasa 5.4 km mula sa Lindos Acropolis.

Mga review mula sa
Tripadvisor
Binanggit ng biyahero
Pampamilyang biyahero

Komento: Okt 20, 2024

Namalagi noong: Okt 2024

Linda and Vic

Stayed just for 1 Week with my brother, even though I’d booked the wrong George studios, we loved our stay, our neighbours Diane and Brian were a lovely couple, I like the fact it’s on ground level with a garden and washing line, when you open both doors you get a lovely breeze, and we loved our friendly little grey and white cat
Magkapareha

Komento: Set 15, 2022

Namalagi noong: Set 2022

Perfect couples hideaway

Have visited Pefkos many times since 2010 and always stay in appointments as this allows us to use the many great restaurants locally.
These Appartments are ideal for two, located in perfect position for easy access to the beach, local shops/restaurants/bars and pools.
George made us very welcome and nothing too much trouble. Situated in large gardens with a gated entrance and parking space.
Facilities are basic, functional and adequate for breakfast, brews and snacks! Extras include toaster, kettle, iron/board, washing line, safe and aircon all included in the price. Bedding/towel change and maid service frequent.
Only four Appartments all with patios at the front and a communal one along the back of the property with your own seeting, allowing for shade when required.
Would we stay here again, yes most definitely!
Tingnan ang sinasabi ng ibang biyahero sa Tripadvisor

Lokasyon

Main Street, Pefkos, 85107, Gresya|0.09 km mula sa sentro ng lungsod

Pag-check in at pag-check out

Mag-check in mula:

2:00 PM

Mag-check out bago sumapit ang:

12:00 PM

Kapaki-pakinabang na impormasyon

Mga bata

Pinapayagan ang mga bata sa hotel na ito

Mga dagdag na higaan

mula 3 hanggang 17 (na) taong gulang

P 361 (EUR5) kada tao kada gabi

Mga higaan ng bata

2 (na) taong gulang pababa

Libre

Mga Alagang Hayop

Pinapayagan ang mga alagang hayop nang may dagdag na singil

Mahalagang impormasyon tungkol sa hotel
Mangyaring ipagbigay-alam sa George Studios Pefkos nang maaga ang iyong inaasahang oras ng pagdating. Maaari mong gamitin ang Special Request box habang nagbu-book, o makipag-ugnayan mismo sa property gamit ang mga detalyeng makikita sa confirmation mo. Hindi pinapayagan ng property na 'to ang bachelor at bachelorette parties at kahit anong katulad nito. Bilang tugon sa Coronavirus (COVID-19), kasalukuyang ipinapatupad sa accommodation na ito ang karagdagang patakaran sa kaligtasan at kalinisan. Dahil sa Coronavirus (COVID-19), gumagawa ng hakbang ang accommodation na ito para tulungang pangalagaan ang kaligtasan ng mga guest at staff. Maaaring mabawasan o hindi maging available ang ilang service at amenity. Please note that cash is the only accepted payment method. Mina-manage ng isang private host
Mga tinatanggap na paraan sa pagbabayad
Tumatanggap ang hotel ng mga sumusunod na paraan ng pagbabayad:
card logocard logo

Cash

George Studios Pefkos: Mga Madalas Itanong

Ang George Studios Pefkos ay 0.1 km ang layo mula sa sentro ng Pefkos.
Ang George Studios Pefkos ay nasa Pefkos, Gresya at 0.1 km ang layo nito mula sa sentro ng Pefkos.
Puwede kang mag-check in sa George Studios Pefkos mula 14:00, at kakailanganin mong mag-check out bago sumapit ang 12:00.
Oo, may available na paradahan sa George Studios Pefkos.
Wala kaming impormasyon tungkol sa mga restawran sa George Studios Pefkos, alamin sa kanila kapag magbu-book.