Almira Inn

+ 49

Hanapin ang pinakamagandang hotel sa Íos para sa iyong mga petsa, ayon sa presyo o kagustuhan

Maghambing ng mga promo para sa Almira Inn sa daan-daang site, sa iisang lugar

Maghanap ng promo na may libreng pagkansela o magagandang rating

Maghambing ng mga kuwarto at presyo

Pinaghahambing namin ang daan-daang website para maibigay sa iyo ang pinakasulit na promo

1 gabi
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Pinaghahambing namin ang daan-daang website para maibigay sa iyo ang pinakasulit na promo

Mga Detalye

Mag-check in mula:
2:00 PM
Mag-check out bago sumapit ang:
11:00 AM
Mga Alagang Hayop
Pinapayagan ang mga alagang hayop nang walang bayad

Mga Amyenidad

Wi-Fi
Paradahan
Air conditioning
Bawal manigarilyo
Labahan
Pinapayagan ang mga alagang hayop

Higit pa tungkol sa Almira Inn

Almira Inn

Matatagpuan sa Ios Chora, sa loob ng 5 minutong lakad ng Yialos Beach at 11 km ng Homer's Tomb, ang Almira Inn ay nagtatampok ng accommodation na may terrace at libreng WiFi sa buong accommodation.

Mga review mula sa
Hotels.comExpedia
Binanggit ng biyahero
Hindi kilalang biyahero

Komento: Set 8, 2026

Namalagi noong: Set 2026

Exceptionally clean room , gentle & polite staff , with a small balcony ( chairs & table ) to view part of the chora. Right next to the port - two minutes walk , bakery restaurants and a supermarket . Great value for money choice in Ios
Hindi kilalang biyahero

Komento: Set 8, 2026

Namalagi noong: Set 2026

Top value for money place in Ios
Hindi kilalang biyahero

Komento: Set 11, 2024

Namalagi noong: Set 2024

This was the best place we stayed on our whole island hopping trip. Not only was the hotel in a great location, but just the little details made all the difference. Recyclable toothbrushes and a sewing kit just when I needed to fix something. Extra pillows available in case you can’t sleep with one. Where other places give you the near minimum, the Almira Inn goes that extra mile. Breakfast was lovely too and Calypso the cat was difficult to say goodbye to. If we are ever back in Ios we will stay at the Almira Inn without hesitation.
Hindi kilalang biyahero

Komento: Okt 7, 2023

Namalagi noong: Set 2023

Lovely family run place right in the port, close to everything. The family is super nice and the rooms are large and comfortable.
Hindi kilalang biyahero

Komento: Set 19, 2022

Namalagi noong: Set 2022

Fantastic location next to port clean tidy and Nikos was very helpful ..Excellent all round 5 star.

Lokasyon

Marine, Íos, 84001, Gresya|0.75 km mula sa sentro ng lungsod

Pag-check in at pag-check out

Mag-check in mula:

2:00 PM

Mag-check out bago sumapit ang:

11:00 AM

Kapaki-pakinabang na impormasyon

Mga Alagang Hayop

Pinapayagan ang mga alagang hayop nang walang bayad

Mga dagdag na higaan

Makipag-ugnayan sa hotel para sa mga detalye tungkol sa pagdaragdag ng mga dagdag na higaan.

Almira Inn: Mga Madalas Itanong

Ang Almira Inn ay 0.7 km ang layo mula sa sentro ng Íos.
Ang Almira Inn ay nasa Íos, Gresya at 0.7 km ang layo nito mula sa sentro ng Íos.
Puwede kang mag-check in sa Almira Inn mula 14:00, at kakailanganin mong mag-check out bago sumapit ang 11:00.
Oo, may available na paradahan sa Almira Inn.
Wala kaming impormasyon tungkol sa mga restawran sa Almira Inn, alamin sa kanila kapag magbu-book.