Saare Automatic Hostel

Hanapin ang pinakamagandang hotel sa Parnu para sa iyong mga petsa, ayon sa presyo o kagustuhan

Maghambing ng mga promo para sa Saare Automatic Hostel sa daan-daang site, sa iisang lugar

Maghanap ng promo na may libreng pagkansela o magagandang rating

Maghambing ng mga kuwarto at presyo

Pinaghahambing namin ang daan-daang website para maibigay sa iyo ang pinakasulit na promo

1 gabi
AgodaBooking.comHotels.comTrip.comExpedia
Pinaghahambing namin ang daan-daang website para maibigay sa iyo ang pinakasulit na promo

Mga Detalye

Mag-check in mula:
3:00 PM
Mag-check out bago sumapit ang:
11:00 AM
Mga Alagang Hayop
Pinapayagan ang mga alagang hayop nang may dagdag na singil
Mga bata
Pinapayagan ang mga bata sa hotel na ito

Mga Amyenidad

Wi-Fi
Paradahan
24 oras na front desk
Bawal manigarilyo
Labahan
Pinapayagan ang mga alagang hayop

Higit pa tungkol sa Saare Automatic Hostel

Saare Automatic Hostel

Matatagpuan sa Pärnu, 4.7 km mula sa Parnu Museum of New Art, ang Saare Automatic Hostel ay naglalaan ng accommodation na may libreng WiFi at libreng private parking. Ang accommodation ay nasa 5.1 km mula sa Parnu Tallinn Gate, 5.

Mga review mula sa
Tripadvisor
Binanggit ng biyahero
Pampamilyang biyahero

Komento: Okt 26, 2017

Namalagi noong: Okt 2017

Don't go there unless its summer

Very disappointed, freezed all night, couldn't sleep. Aircondition didn't work and blanket was thin. I think it would be good place to stay passing by in summer, cheap, clean and spacious but otherwize choose something else
Magkapareha

Komento: Hul 17, 2016

Namalagi noong: Hul 2016

Cheap, clean, far from the city center

The hotel is located in an industrial area, quite far from the town center, nearly 5km. It's okay if you're traveling with a car.
We booked the room via booking.com. At the hotel there are no staff, only a check-in machine. The booking code from booking.com didn't work which made the pre-booking useless. We had to call to customer service to be able to check in with advertized price. The telephone customer care sorted it out in five minutes, though.
The room was nothing fancy but clean. The common lavatories and shower were clean too. There's small kitchen with a fridge and microwave.
If you're looking for a cheap place to stay, this will do.
Pampangkat na biyahero

Komento: Hul 9, 2016

Namalagi noong: Hul 2016

Bad place to stay

Very very basic-level hostel in a distant, unclean location. The service was actually rude and the facilities reminded me of a prison. The towels are size: mouse, the aircon dodn't work and the shared refrigerator was tiny and warm. You'd be happier in a tent.
Tingnan ang sinasabi ng ibang biyahero sa Tripadvisor

Lokasyon

2.0

Riia maantee 233a, Parnu, 80010, Estonya|4.57 km mula sa sentro ng lungsod

Pag-check in at pag-check out

Mag-check in mula:

3:00 PM

Mag-check out bago sumapit ang:

11:00 AM

Kapaki-pakinabang na impormasyon

Mga bata

Pinapayagan ang mga bata sa hotel na ito

Mga dagdag na higaan

Makipag-ugnayan sa hotel para sa mga detalye tungkol sa pagdaragdag ng mga dagdag na higaan.

Higaan ng bata

Makipag-ugnayan sa hotel para sa mga detalye tungkol sa pagdaragdag ng higaan ng bata.

Mga Alagang Hayop

Pinapayagan ang mga alagang hayop nang may dagdag na singil

Mahalagang impormasyon tungkol sa hotel
Kailangang magbayad sa pamamagitan ng bangko bago ang check-in. Makikipag-ugnayan sa iyo ang accommodation pagkatapos mong mag-book para magbigay ng instructions.
Mga tinatanggap na paraan sa pagbabayad
Tumatanggap ang hotel ng mga sumusunod na paraan ng pagbabayad:
card logocard logo

Cash

Saare Automatic Hostel: Mga Madalas Itanong

Ang Saare Automatic Hostel ay 4.6 km ang layo mula sa sentro ng Parnu.
Ang Saare Automatic Hostel ay nasa Parnu, Estonya at 4.6 km ang layo nito mula sa sentro ng Parnu.
Puwede kang mag-check in sa Saare Automatic Hostel mula 15:00, at kakailanganin mong mag-check out bago sumapit ang 11:00.
Oo, may available na paradahan sa Saare Automatic Hostel.
Wala kaming impormasyon tungkol sa mga restawran sa Saare Automatic Hostel, alamin sa kanila kapag magbu-book.